Hoppa yfir valmynd

Nefndir, ráð og stjórnir

Fjöldi íbúa gefur kost á sér til setu í nefndum og ráðum á vegum sveit­ar­fé­lagsins. Starf­semi ráða og nefnda er mismun­andi, sum eru mjög virk og fara með stóra mála­flokka, önnur sinna afmörk­uðum verk­efnum svo sem fjallskilum og kosn­ingum.

Hér að neðan má sjá upplýs­ingar um full­trúa í nefndum og ráðum Vest­ur­byggðar.

Fræðslu- og æskulýðsráð 

Varamenn

Jónas Heiðar Birgisson - Formaður - jonas@arnarlax.is

Elín Eyjólfsdóttir

Davíð Þorgils Valgeirsson - Varaformaður

Sigríður Ágústa Guðmundsdóttir

Ragna Berglind Jónsdóttir - Ritari

Jón Árnason

Petrína Sigrún Helgadóttir

Zane Kauzena

Esther Gunnarsdóttir

Þórkatla Soffía Ólafsdóttir

Hafna- og atvinnumálaráð

Varamenn

Guðrún Anna Finnbogadóttir - Formaður - ganna@oddihf.is

Óskar Gíslason

Jörundur Garðarsson - Varaformaður

Iða Marsibil Jónsdóttir

Valgerður Ingvadóttir - Ritari

Marteinn Þór Ásgeirsson

Gísli Ægir Ágústsson

Valdimar Bernódus Ottósson

Magnús Jónsson

Petrína Sigrún Helgadóttir

Menningar- og ferðamálaráð

Ramon Flavià Piera - Formaður - moncheflapi@hotmail.com

Anna Vilborg Rúnarsdóttir

Svava Gunnarsdóttir - Varaformaður

Óskar Leifur Arnarson

Gunnþórunn Bender - Ritari

Hjörtur Sigurðsson

María Ósk Óskarsdóttir

Iða Marsibil Jónsdóttir

Esther Gunnarsdóttir

Jón Árnason

Skipulags- og umhverfisráð

Varamenn

Friðbjörg Matthíasdóttir - Formaður - friðbjorg@vesturbyggd.is

Gunnar Sean Eggertsson

Jóhann Pétur Ágústsson - Varaformaður

María Ósk Óskarsdóttir

Jón Garðar Jörundsson - Ritari

Véný Guðmundsdóttir

Barði Sæmundsson

Kristján Finnbogason

Jóhanna Gísladóttir

Ásdís Snót Guðmundsdóttir

Velferðarráð

Varamenn

Lilja Sigurðardóttir - Formaður - lilja.sean@gmail.com

Þórkatla Soffía Ólafsdóttir

Helga Birna Berthelsen

Véný Guðmundsdóttir

Bergrún Halldórsdóttir

Jóhann Örn Heiðarsson

Solveig Björk Bjarnadóttir

Heba Harðardóttir

Kristín Brynja Gunnarsdóttir

Fjallskilanefnd Vesturbyggðar og Tálknafjarðar

Varamenn

Guðni Ólafsson - Formaður - gudni@talknafjordur.is

Guðbjartur Gísli Egilsson

Sveinn Eyjólfur Tryggvason

Pálína Kristín Hermannsdóttir

Rebekka Hilmarsdóttir

Ólafur Helgi Haraldsson

Öldrunarráð

Varamenn

Karólína Guðrún Jónsdóttir

Eiður Thoroddsen

Jörundur Garðarsson

Sigríður Bjarnardóttir

María Úlfarsdóttir

Jón Árnason

Samráðsnefnd Vesturbyggðar og Tálknafjarðarhrepps

Varamenn

Bæjarráð Vesturbyggðar

Fulltrúaráð Brunabótafélags Íslands

Varamenn

Friðbjörg Matthíasdóttir

Iða Marsibil Jónsdóttir

Samband Íslenskra sveitarfélaga 

Varamenn

Þórkatla Soffía Ólafsdóttir

María Ósk Óskarsdóttir

Friðbjörg Matthíasdóttir

Ásgeir Sveinsson

Almannavarnanefnd

Varamenn

Rebekka Hilmarsdóttir - Formaður

Gerður Björk Sveinsdóttir

Bryndís Sigurðardóttir - Varaformaður

Bjarnveig Guðbrandsdóttir

Karl Ingi Vilbergsson

Jónatan Guðbrandsson

Sveinn Ólafsson

Davíð Rúnar Gunnarsson

Páll Vilhjálmsson

Jónas Sigurðsson

Árni Magnússon

Svava M Matthíasdóttir

Anna Lísa Finnbogadóttir

Jónas Þrastarson

Siggeir Guðnason

Fasteignir Vesturbyggðar

Varamenn

Guðný Sigurðardóttir - Formaður - gudny@arnarlax.is

Jón Árnason

Egill Össurarson

Friðbjörg Matthíasdóttir

Jónas Heiðar Birgisson

María Ósk Óskarsdóttir

Vesturbotn

Varamenn

Sigurður Viggósson - Formaður - sigvig@oddihf.is

Magnús Jónsson

Arnheiður Jónsdóttir

Guðrún Bergmann Leifdóttir

Hjörtur Sigurðsson

Barði Sæmundsson

Yfirkjörstjórn í Vesturbyggð

Varamenn

Finnbjörn Bjarnason

Hrafnhildur Bára Erlingsdóttir

Ólafur Steingrímsson

Geir Gestsson

Rafn Hafliðason

Bríet Arnardóttir

Undirkjörstjórn Patreksfirði

Varamenn

Karólína G. Jónsdóttir

Sigríður Erlingsdóttir

Hrönn Árnadóttir

Eiður Thoroddsen

Þóra Sjöfn Kristinsdóttir

Anna Stefanía Einarsdóttir

Undirkjörstjórn Bíldudal

Varamenn

Heba Harðardóttir

Magrét Hjartardóttir

Ólafía Björnsdóttir

Valgerður Jónasdóttir

Hannes Friðriksson

Guðmundur Valgeir Magnússon

Undirkjörstjórn Barðaströnd

Varamenn

Barði Sveinsson

Jakob Pálsson

María Úlfarsdóttir

Rósa Ívarsdóttir

Silja Björg Jóhannsdóttir

Gísli Á. Gíslason