Hoppa yfir valmynd

Nefndir, ráð og stjórnir

Fjöldi íbúa gefur kost á sér til setu í nefndum og ráðum á vegum sveit­ar­fé­lagsins. Starf­semi ráða og nefnda er mismun­andi, sum eru mjög virk og fara með stóra mála­flokka, önnur sinna afmörk­uðum verk­efnum svo sem fjallskilum og kosn­ingum.

Hér að neðan má sjá upplýs­ingar um full­trúa í nefndum og ráðum Vest­ur­byggðar.

Fræðslu- og æskulýðsráð 

Varamenn

Guðrún Eggertsdóttir - Formaður - gudruneggerts@vestubyggd.is

Elín Eyjólfsdóttir

Davíð Þorgils Valgeirsson - Varaformaður

Birta Eik Fanneyjar Óskarsdóttir

Ragna Berglind Jónsdóttir - Ritari

Guðbjartur Gísli Egilsson

Petrína Sigrún Helgadóttir

Zane Kauzena

Jónas Heiðar Birgisson

Sædís Eiríksdóttir

Hafna- og atvinnumálaráð

Varamenn

Guðrún Anna Finnbogadóttir - Formaður - ganna@oddihf.is

Óskar Gíslason

Jörundur Garðarsson - Varaformaður

Iða Marsibil Jónsdóttir

Valgerður Ingvadóttir - Ritari

Marteinn Þór Ásgeirsson

Gísli Ægir Ágústsson

Valdimar Bernódus Ottósson

Magnús Jónsson

Petrína Sigrún Helgadóttir

Menningar- og ferðamálaráð

Ramon Flavià Piera - Formaður - moncheflapi@hotmail.com

Aron Ingi Guðmundsson

Gunnþórunn Bender

Esther Gunnarsdóttir

María Ósk Óskarsdóttir

Óskar Leifur Arnarson

Ragna Jenný Friðriksdóttir

María Ragnarsdóttir

Svava Gunnarsdóttir

Hjörtur Sigurðsson

Skipulags- og umhverfisráð

Varamenn

Friðbjörg Matthíasdóttir - Formaður - friðbjorg@vesturbyggd.is

Gunnar Sean Eggertsson

Jóhann Pétur Ágústsson - Varaformaður

María Ósk Óskarsdóttir

Jón Garðar Jörundsson - Ritari

Véný Guðmundsdóttir

Barði Sæmundsson

Kristján Finnbogason

Jóhanna Gísladóttir

Ragna Jenný Friðriksdóttir

Velferðarráð

Varamenn

Lilja Sigurðardóttir - Formaður - lilja.sean@gmail.com

Þórkatla Soffía Ólafsdóttir

Elísabet Kjartansdóttir - Varaformaður

Helga Birna Berthelsen

Bergrún Halldórsdóttir

Véný Guðmundsdóttir

Berglind Eir Egilsdóttir

Jóhann Örn Heiðarsson

Kristín Brynja Gunnarsdóttir

Heba Harðardóttir

Fjallskilanefnd Vesturbyggðar og Tálknafjarðar

Varamenn

Ásgeir Sveinsson - Formaður - asgeir@vesturbyggd.is

Guðbjartur Gísli Egilsson

Guðni Ólafsson - Varaformaður

Pálína Kristín Hermannsdóttir

Sveinn Eyjólfur Tryggvason

Ólafur Helgi Haraldsson

Öldrunarráð

Samráðsnefnd Vesturbyggðar og Tálknafjarðarhrepps

Varamenn

Bæjarráð Vesturbyggðar

Fulltrúaráð Brunabótafélags Íslands

Varamenn

Friðbjörg Matthíasdóttir

Iða Marsibil Jónsdóttir

Samband Íslenskra sveitarfélaga 

Varamenn

Þórkatla Soffía Ólafsdóttir

María Ósk Óskarsdóttir

Friðbjörg Matthíasdóttir

Ásgeir Sveinsson

Almannavarnanefnd

Starfandi bæjarstjóri

Fasteignir Vesturbyggðar

Varamenn

Guðný Sigurðardóttir - Formaður - gudny@arnarlax.is

Jón Árnason

Egill Össurarson

Friðbjörg Matthíasdóttir

Jónas Heiðar Birgisson

María Ósk Óskarsdóttir

Vesturbotn

Varamenn

Sigurður Viggósson

Magnús Jónsson

Arnheiður Jónsdóttir

Guðrún Bergmann Leifdóttir

Hjörtur Sigurðsson

Barði Sæmundsson

Yfirkjörstjórn í Vesturbyggð

Varamenn

Finnbjörn Bjarnason

Hrafnhildur Bára Erlingsdóttir

Ólafur Steingrímsson

Geir Gestsson

Rafn Hafliðason

Bríet Arnardóttir

Undirkjörstjórn Patreksfirði

Varamenn

Karólína G. Jónsdóttir

Sigríður Erlingsdóttir

Hrönn Árnadóttir

Eiður Thoroddsen

Þóra Sjöfn Kristinsdóttir

Anna Stefanía Einarsdóttir

Undirkjörstjórn Bíldudal

Varamenn

Heba Harðardóttir

Magrét Hjartardóttir

Ólafía Björnsdóttir

Valgerður Jónasdóttir

Hannes Friðriksson

Guðmundur Valgeir Magnússon

Undirkjörstjórn Barðaströnd

Varamenn

Barði Sveinsson

Jakob Pálsson

María Úlfarsdóttir

Rósa Ívarsdóttir

Silja Björg Jóhannsdóttir

Gísli Á. Gíslason